mphb-invoices - en to vi_VN translation catalogue (26 entries)

en: Status
vi_VN: Tình trạng đơn hàng

en: Inactive
vi_VN: Không hoạt động

en: Valid (Lifetime)
vi_VN: Có hiệu lực (Trọn đời)

en: Disabled
vi_VN: Đã bị vô hiệu hóa

en: Expired
vi_VN: Đã hết hạn

en: Invalid
vi_VN: Không hợp lệ

en: Your License Key does not match the installed plugin. <a>How to fix this.</a>
vi_VN: Khóa giấy phép của bạn không khớp với plugin đã cài đặt. <a>Cách khắc phục điều này.</a>

en: Product ID is not valid
vi_VN: ID sản phẩm không hợp lệ

en: Action
vi_VN: Hành động

en: Activate License
vi_VN: Kích hoạt giấy phép

en: Deactivate License
vi_VN: Hủy kích hoạt giấy phép

en: Renew License
vi_VN: Gia hạn giấy phép

en: Page %1$s of %2$s
vi_VN: Trang %1$s của %2$s

en: Payment Details
vi_VN: Chi tiết thanh toán

en: Booking Details
vi_VN: Chi tiết đặt phòng

en: Booking
vi_VN: Đặt phòng

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Check In
vi_VN: Nhận phòng

en: Check Out
vi_VN: Trả phòng

en: Invoice Number
vi_VN: Số hóa đơn

en: Invoice Date
vi_VN: Ngày lập hóa đơn

en: Invoice
vi_VN: Hóa đơn

en: Open invoice in PDF
vi_VN: Mở hóa đơn trong PDF

en: No booking found!
vi_VN: Không tìm thấy đặt chỗ!

en: You don't have permissions for this action!
vi_VN: Bạn không có quyền thực hiện hành động này!

en: View Invoice
vi_VN: Xem hóa đơn
